Ruwan iska mai iska ya sanyaya injin lalata

Ruwan iska mai iska ya sanyaya injin lalata

Short Bayani:

1) An sanye shi da akwatin sarrafa atomatik ZJL. Idan gazawar sarrafa atomatik, zaku iya canzawa zuwa yanayin sarrafa jagorar.

2) Classicaran lantarki mai ɗorewa mai ƙwanƙwasa. Lokacin da matsi ya kai 2Mpa, kawai yana haifar da nakasa mara ganuwa.

3) Durable karfe clamping na'urar, musamman tsarin zane, aminci da kuma abin dogara.

4) famfo na lantarki, ajiye lokaci da sassauƙa don sarrafa matsin lamba mara kyau. Yana sanya kwalliyar kwalliya iri ɗaya don aikin belin mai ɗaukar kaya daban-daban (tsarin matsi na iska don zaɓi).

5) Na'urar matsin lamba ta ɗauki jakar matsin roba, tana adana nauyin 80% fiye da na gargajiya. M mafitsara ta roba ta samar da matsin lamba iri ɗaya da ƙwarewa mai kyau. Ya wuce gwajin kafa matsi 2.5 MPa kuma ya zama sanannen tsarin matsi.

6) Almex irin bargon bargo, farantin dumama dumu dumu wanda aka yi da gumi mai ƙararrakin aluminum Kauri shine kawai mm 25, don rage nauyi da adana kuzari. Yana buƙatar kawai kusan minti 20 don tashi daga zafin jiki na ɗaki zuwa 145 ° C.

7) Tsarin sanyaya ruwa, daga 145 ℃ zuwa 70 ℃ yana buƙatar mintuna 15-20 kawai.


Bayanin Samfura

Alamar samfur

Misali

Nisa bel (mm)

Arfi (kw)

Girma

Nauyin (kg)

(L * W * H mm)

SVP-650 * 830

650

9.5

1400 * 930 * 800

550

SVP-650 * 1000

10.8

1400 * 1100 * 800

620

SVP-800 * 830

800

11.2

1550 * 930 * 1000

580

SVP-800 * 1000

13.5

1550 * 1100 * 1000

680

SVP-1000 * 830

1000

14.1

1750 * 930 * 1000

650

SVP-1000 * 1000

15.7

1750 * 1100 * 1000

750

SVP-1200 * 830

1200

16.5

1950 * 930 * 1000

750

SVP-1200 * 1000

17.2

1950 * 1100 * 1000

860

SVP-1400 * 830

1400

18.6

2150 * 930 * 1000

900

SVP-1400 * 1000

20.7

2150 * 1100 * 1000

1050

SVP-1600 * 830

1600

21.5

2350 * 930 * 1000

1100

SVP-1600 * 1000

22.3

2350 * 1100 * 1000

1300

SVP-1800 * 830

1800

23.3

2550 * 930 * 1000

1200

SVP-1800 * 1000

25.6

2550 * 1100 * 1000

1420

SVP-2000 * 830

2000

27.2

2750 * 930 * 1000

1970

SVP-2000 * 1000

30

2750 * 1100 * 1000

2300

SVP-2200 * 830

2200

29.2

2950 * 930 * 1100

2100

SVP-2200 * 1000

34.1

2950 * 1100 * 1100

2500

Aikace-aikace:

Yana da kayan aikin vulcanize da kayan aiki don gyara & rarraba kayan bel.

Belt vulcanizer mai dogaro ne, mai sauƙin nauyi ne kuma mai ɗaukar hoto, wanda ake amfani dashi a fagen ƙera ƙarfe, hakar ma'adinai, shuke-shuke, tashar jiragen ruwa, kayan gini, siminti, ma'adinan kwal, masana'antar sinadarai, da sauransu.

Ya dace da bel mai ɗauka daban-daban, kamar su EP, Roba, Nylon, Canvas da Belin igiyar ƙarfe, da dai sauransu. 


  • Na Baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta sakon ka anan ka turo mana