Pressarfin ularfin Pressarfin weightasa mai Sauƙi don Belt Conveyor Belt

Pressarfin ularfin Pressarfin weightasa mai Sauƙi don Belt Conveyor Belt

Short Bayani:

Beltarfe mai ɗaukar roba mai ɗaukar nauyi mai ɗauke da bututu mai rarrafewa, maɓallin yanki guda 2, salon firam na aluminium, wanda aka tsara don aiki da sauri da sauƙi, mai sauƙin motsawa zuwa kowane matsayi tsaguwa da ake buƙata, nauyi da aiki mai inganci. S

Fulomi biyu masu haske da ƙarfi suna ƙunshe da babba da ƙananan ɓangaren latsawa. An sanye shi da madafun iko masu ɗawainiya biyu a ƙarshen ƙarshen firam ɗin na sama, mai sauƙi don motsawa sama da ƙasa. Akwatin sarrafawa yana dauke da ikon sarrafa zafin jiki biyu, mai ƙidayar lokaci da tsarin nuni.

 

Fasali:

  • Tsara don sauri da kuma abin dogara bel splicing;
  • firam ɗin aluminum salo
  • Nauyin nauyi, šaukuwa firam press;
  • Saurin wuta tsarin, yi amfani da Abubuwan Hadin Silicone mai dumama;
  • Tsarin sanyaya hanzari wanda aka sanya a cikin zane mai laushi, sanyaya ƙasa daga 145 ° C zuwa 75 ° C, kawai 5 mintuna.

Bayanin Samfura

Alamar samfur

Misali

Belt (mm)

Madaidaita Tsawo (mm)

Kayan aiki Height (mm)

PLATEN

Tsawon (mm)

Nisa Nisa (mm)

Girman nauyi (Kg)

Jimlar nauyi (Kg)

LFP 650 × 350

650

181

332

780

350

19.88

95.51

LFP 800 × 350

800

191

352

940

350

22

109

LFP 1000 × 350

1000

201

372

1145

350

30.5

142.5

LFP 1200 × 350

1200

226

422

1355

350

36

175

LFP 1400 × 350

1400

246

462

1560

350

39.77

190.68

LFP 1600 × 350

1600

271

512

1770

350

45.12

239.52

LFP 650 × 500

650

186

342

780

500

28.41

128.79

LFP 800 × 500

800

201

372

940

500

28

143.1

LFP 1000 × 500

1000

206

382

1145

500

41.7

186

LFP 1200 × 500

1200

241

452

1355

500

49.35

233.08

LFP 1400 × 500

1400

271

512

1560

500

56.5

281.92

LFP 1600 × 500

1600

321

612

1770

500

64.46

347.69

 

Aikace-aikace:

Yana da kayan aikin lalata da kayan aiki don gyara & rarrabe bel.

Belt vulcanizer mai dogaro ne, mai sauƙin nauyi ne kuma mai ɗaukar hoto, wanda ake amfani dashi a fagen ƙera ƙarfe, hakar ma'adinai, shuke-shuke, tashar jiragen ruwa, kayan gini, siminti, ma'adinan kwal, masana'antar sinadarai, da sauransu.

Ya dace da belin jigilar kayayyaki daban-daban, kamar su EP, Rubber, Nylon, Canvas da Belin igiyar ƙarfe, da sauransu


  • Na Baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta sakon ka anan ka turo mana

    Kayan samfuran